Cisco SFP-10G-SR-S 【 chính hãng 】【 Sẵn hàng, giá tốt 】 phân phối chính hãng bởi

Cisco SFP-10G-SR-S

Sản phẩm chính hãng ®
Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S
  • Hãng sản xuất: Cisco SFP+
  • Tốc độ: 10GBase-SR
  • Phạm vi: 400m MMF
  • Cổng: 10G LC Duplex 
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi

Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với SWITCH.VN để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / Telegram / Zalo)

Tại sao bạn nên mua Cisco SFP-10G-SR-S tại SWITCH.VN ?

SWITCH.VN nhà phân phối thiết bị chuyển mạch chính hãng, uy tín tại Việt Nam. Sản phẩm được chúng tôi phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về thiết bị chuyển mạch Cisco Juniper Aruba chính hãng...

Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S kém chất lượng từ SWITCH.VN ?